• ZR-6012 Aerosol Photometer

  ZR-6012 Aerosol Photometer

  Ana amfani da ZR-6012 Aerosol photometer don gwada ko akwai yabo akan matatar HEPA.Dangane da ka'idar watsawar haske, mai ɗaukar hoto ne, duk da haka yana da ƙarfi don gwajin amincin tsarin tacewa a cikin wurin.

  Kayan aikin ya dace da NSF49 / IEST / ISO14644-3, na iya gane saurin ganowa na sama da gano ganowar hankali da ɗigogi na ainihin lokacin akan mai watsa shiri da na'urar hannu, kuma zai iya samun ɗigogi cikin sauri da daidai.

 • ZR-3260 Mai Haɓakawa Mai Haɓakawa (Gas) Gwajin

  ZR-3260 Mai Haɓakawa Mai Haɓakawa (Gas) Gwajin

  ZR 3260 na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa (gas) mai gwadawa kayan aiki ne mai ɗaukuwa.Yana ɗaukar samfurin isokinetic da hanyar auna ma'auni (harsashi) don auna ƙwayar ƙura yayin amfani da electrochemistry ko firikwensin ka'idar gani don nazarin O2,SO2, NOx, CO da sauran guba da cutarwa iskar gas maida hankali.Kuma da gudu na hayaki gas, flue gas zafin jiki, flue gas zafi, flue matsa lamba da shaye iska rate etc.It ke dace da tsayayye gurbatawa tushen kura da flue gas taro, jimlar adadin na kawar da ƙurar ƙura da kuma kula da ingancin desulfurization.

 • ZR-1015 Biosafety Ingancin Gwaji na Majalisar

  ZR-1015 Biosafety Ingancin Gwaji na Majalisar

  ZR-1015Gwajin Ingantacciyar Majalisar Tsaro ta Biosafetyana amfani da shi don gwada aikin kariyar aji II biosafety cabinet ta hanyar potassium iodide.Daban-daban da hanyoyin microbiological na yau da kullun, hanyar gwajin potassium iodide za a iya ƙidaya akan wurin don tabbatar da aikin kariya na majalisar kula da halittu: Tsarin ƙwayoyin cuta na yau da kullun yana ɗaukar sa'o'i 48;kuma hanyar gwajin potassium iodide tana ɗaukar mintuna 30 kawai, wanda ba zai ƙazantar da yanayin dakin gwaje-gwaje ba.

 • ZR-1620 Na'urar Barbashi Ta Jirgin Sama

  ZR-1620 Na'urar Barbashi Ta Jirgin Sama

  ZR-1620 Mai Rarraba Barbashi Counter hannu ne-rike daidai gwargwado counter.Kayan aiki yana amfani da hanyar watsa haske don aunawadagirman barbashi da yawa a cikin iska wanda girman barbashiis0.1μm ~ 10.0 μm.Ana amfani da shi musamman a gwajin ɗaki mai tsabta, tace iska da gwajin aikin tace kayan aiki da sauran fagage.Ana iya amfani da shi azaman kayan aiki mai ɗaukar hoto don masana'antar harhada magunguna, cibiyoyin gwaji da sauran raka'a don aiwatar da ma'aunin da ya dace.

 • ZR-3930B Binciken Muhalli ta atomatik Samfurin

  ZR-3930B Binciken Muhalli ta atomatik Samfurin

  ZR-3930B ne karamin kwarara atomatik membrane canza sampler, wanda za a iya amfani da ci gaba da aunawa na PM.2.5da PM10.Tsarin ya ƙunshi PM10yankan kai, a PM2.5abun yanka, na'urar gano zafin yanayi, na'urar maye gurbin tacewa ta atomatik, tsarin sarrafa kwarara, da tsarin sarrafa zafin jiki.

 • Hanyar ZR-3211H UV DOAS GAS Analyzer

  Hanyar ZR-3211H UV DOAS GAS Analyzer

  ZR 3211H Stack kura(gas) Gwaji ta UV Daban-daban na ganiabsorption spectroscopy kayan aiki ne mai ɗaukuwa,wanda zai iya auna ma'auni na SO2,NOx, O2, NH3.Ba zai iya yin aiki da tururin ruwa a cikin iskar hayaki ba, wanda ya dace da yanayin zafi mai zafi da ƙarancin sulfur.An tsara kayan aiki don haɗawa tare da mai watsa shiri da dacewa don yin samfuri.Za a iya amfani da shi daga sassan muhalli don gwada yawan iskar gas da hayakin tukunyar jirgi, kuma ana iya amfani da shi a masana'antu da masana'antar hakar ma'adinai don auna yawan iskar gas iri-iri.

 • ZR-1050 Aerosol Generator

  ZR-1050 Aerosol Generator

  ZR-1050 Aerosol janaretaisna'urar samar da iska.Ka'idar na'urar ita ce matsa lamba na saman bututun samar da ruwa yana raguwa lokacin da aka shigar da bututun kwarara a tsaye a cikin iskar mai saurin gudu, kuma ana tsotse ruwan kwayoyin cutar daga kasa zuwa saman bututun samar da ruwa.Ana iya amfani da shi a fannoni kamar gwajin aikin tacewa HEPA, inhalation da bincike mai guba.

 • ZR-1006 Mask Particulate Tace Inganci da Gwajin Juriya na iska

  ZR-1006 Mask Particulate Tace Inganci da Gwajin Juriya na iska

  ZR-1006 mask particulate tacewa yadda ya dace da iska kwarara juriya gwajin ne m don gwada barbashi tacewa yadda ya dace da iska kwarara juriya na masks da tace kayan don cibiyoyin likita na'urar dubawa, tsaro dubawa cibiyar, miyagun ƙwayoyi cibiyar, cibiyoyin kula da cututtuka da kuma rigakafin, cibiyar duba yadi, asibitoci da masana'antun R&D mask.

 • ZR-6010 Aerosol Photometer

  ZR-6010 Aerosol Photometer

  Aerosol photometer an ƙera tushe akan ƙa'idar watsawa ta Mie, wacce ake amfani da ita don gwada ko akwai yabo akan matatar HEPA.Kayan aikin ya dace da ma'aunin ƙasa da masana'antu masu alaƙa, zai iya gane saurin gano abubuwan ganowa sama da ƙasa da kuma yoyon nuni na ainihin lokacin akan mai gida da na'urar hannu, kuma zai iya samun ɗigogi cikin sauri da daidai.Ana amfani da shi don gano ɗigogi na ɗaki mai tsabta, benci na VLF, majalisar kula da lafiyar halittu, akwatin safar hannu, injin tsabtace HEPA, tsarin HVAC, matattarar HEPA, tsarin tacewa mara kyau, gidan wasan kwaikwayo, tsarin tacewa ta nukiliya, matattara mai karewa.

 • Aerosol Generator

  Aerosol Generator

  Lokacin gano ɗigon tacewa mai inganci, kuna buƙatar ba da haɗin kaiaerosol janareta.Yana fitar da barbashi na aerosol tare da girma dabam dabam, kuma yana daidaita ƙaddamarwar aerosol kamar yadda ake buƙata don sa haɓakar haɓakar haɓaka ya kai 10 ~ 20ug / ml.Sa'an nan aerosol photometer zai gano da kuma nuna taro na barbashi taro.

 • Hanyar ZR-3211C UV DOAS GAS Analyzer

  Hanyar ZR-3211C UV DOAS GAS Analyzer

  ZR 3211C Tari kura(gas) Gwaji ta UV Daban-daban na ganiabsorption spectroscopy kayan aiki ne mai ɗaukuwa.Yana iya auna ma'auni na SO2,NOx, O2, H2S, CO, CO2da sauran gas ta UV Daban-daban na gani sha Spectroscopy.Ba zai iya yin aiki da tururin ruwa a cikin iskar hayaki ba, wanda ya dace da yanayin zafi mai zafi da ƙarancin sulfur.Za a iya amfani da shi daga sassan muhalli don gwada yawan iskar gas da hayakin tukunyar jirgi, kuma ana iya amfani da shi a masana'antu da masana'antar hakar ma'adinai don auna yawan iskar gas iri-iri.

 • ZR-2050A Planktonic Bacteria Samfurin

  ZR-2050A Planktonic Bacteria Samfurin

  ZR-2050A Planktonic Bacteria Sampler babban inganci guda ɗaya mataki ne mai tasiri mai tasiri mai yawa, wannan kayan aikin ya dogara da ka'idar tasiri ta Anderson, saurin tasiri shine 10.8 m / s, yana iya kama duk barbashi mafi girma fiye da 1 1μm.Wannan kayan aikin zai zana iska ta hanyar madaidaicin samfarin buɗaɗɗen buɗaɗɗen kai, tasiri zuwa Φ90mm petri tasa, ƙananan ƙwayoyin cuta za a kama su zuwa matsakaicin agar.Ana amfani da wannan kayan aikin sosai a masana'antar harhada magunguna, masana'antar abinci, cibiyar duba magunguna, cibiyoyin kula da cututtuka, kiwon lafiya da rigakafin annoba, asibitoci da sauran masana'antu da sassan da suka shafi.

123Na gaba >>> Shafi na 1/3